![1200x627](https://blog.takemetour.com/wp-content/uploads/2016/08/1200x627-1024x535.jpg)
![1200x627](https://blog.takemetour.com/wp-content/uploads/2016/08/1200x627-1024x535.jpg)
![1200x627](https://blog.takemetour.com/wp-content/uploads/2016/08/1200x627-1024x535.jpg)
สุดสัปดาห์นี้ พบกับ TakeMeTour ได้ที่งาน Startup Thailand & Digital Thailand 2016 (Chiang Mai) !!
งานนี้เราขนทีมงานไปช่วยเพื่อนๆ Local Expert มือใหม่ ในการให้คำปรึกษาเพื่อสร้างทริปลงระบบ TakeMeTour กันแบบง่ายๆและที่สำคัญฟรี! พิเศษสุด สำหรับทุกคนที่มีร่วมสร้างทริปกับเราในงาน รับไปเลยเสื้อ T-Shirt สวยๆ ให้ไปใส่พาเที่ยวกันได้เลย !
อย่าลืมมาพบกันนะคะ!
วันที่ 5-7 สิงหาคม 2559 นี้ ณ ศูนย์ประชุมและแสดงสินค้านานาชาติ เชียงใหม่
ติดต่อสอบถาม 083-076-1452 ค่ะ